ജിദ്ദയിൽ നിന്ന് അവധിക്ക് നാട്ടിൽ പോയ മലയാളി ഹൃദയാഘാതം മൂലം നിര്യാതനായി

ജിദ്ദയിൽ നിന്ന് അവധിക്ക് നാട്ടിൽ പോയ മലയാളി ഹൃദയാഘാതം മൂലം നിര്യാതനായി

റിയാദ്: ജിദ്ദയിൽ നിന്ന് അവധിക്ക് നാട്ടിൽ പോയ മലയാളി ഹൃദയാഘാതം മൂലം നിര്യാതനായി. ആലപ്പുഴ മണ്ണഞ്ചേരി നേതാജി ജങ്ഷന് സമീപം പരുമൂട്ടിൽ ജോസഫ് പി. ചെറിയാൻ (സലേഷ് 55) ആണ് ആലപ്പുഴ മെഡിക്കൽ കോളജ് ആശുപത്രിയിൽ ചികിത്സയിലിരിക്കേ വെള്ളിയാഴ്ച വൈകീട്ട് ഒമ്പതിന് മരിച്ചത്.

മകൾ എസ്തേറിെൻറ പഠന ആവശ്യവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് തിരുവനന്തപുരത്തേക്ക് കുടുംബ സമേതം യാത്രക്കൊരുങ്ങവേ സലേഷിന് നെഞ്ചുവേദന അനുഭവപ്പെട്ടതിനെ തുടർന്ന് ആശുപത്രിയിൽ പ്രവേശിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു. ആഗസ്റ്റ് മൂന്നിന് സൗദിയിലേക്ക് മടങ്ങാൻ തയ്യാറായിരിക്കേയാണ് അന്ത്യം.

നഴ്സായ റീനയാണ് ഭാര്യ. മറ്റുമക്കൾ: കാതറിൻ, കെസിയ. പിതാവ്: പരേതനായ പി.ഐ. ചെറിയാൻ. മാതാവ്: മറിയാമ്മ. സഹോദരൻ: മണ്ണഞ്ചേരി പരുമൂട്ടില് പ്രിേൻറഴ്സ് ഉടമ ചെറിയാൻ പി. സെബാസ്റ്റ്യൻ (സജു).

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *