വസ്തുതാന്വേഷണ സംഘത്തിനുനേരെ ആക്രമണം: പ്രതികൾ അറസ്റ്റിൽ

അ​ഗ​ർ​ത​ല: നി​യ​മ​സ​ഭ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​നു ​ശേ​ഷം വ്യാ​പ​ക ആ​ക്ര​മ​ണം അ​ര​ങ്ങേ​റി​യ ത്രി​പു​ര സ​ന്ദ​ർ​ശി​ച്ച പ്ര​തി​പ​ക്ഷ എം.​പി​മാ​രു​ടെ വ​സ്തു​താ​ന്വേ​ഷ​ണ സം​ഘ​ത്തി​നു നേ​രെ​യു​ണ്ടാ​യ ആ​ക്ര​മ​ണ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് മൂ​ന്നു​പേ​ർ അ​റ​സ്റ്റി​ൽ.

സം​ഭ​വ​വു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് മൂ​ന്നു പേ​രെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​താ​യും മ​റ്റു​ള്ള​വ​രെ പി​ടി​കൂ​ടാ​ൻ ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ സ്വീ​ക​രി​ച്ച​താ​യും മു​തി​ർ​ന്ന പൊ​ലീ​സ് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു. പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് സു​ര​ക്ഷാ​സേ​ന​യെ വി​ന്യ​സി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നും മു​തി​ർ​ന്ന ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ സ്ഥി​തി​ഗ​തി​ക​ൾ നി​രീ​ക്ഷി​ക്കു​ന്നു​ണ്ടെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം വ്യക്തമാക്കുകയുണ്ടായി.

നി​ല​വി​ൽ ഡ​ൽ​ഹി​യി​ലു​ള്ള മു​ഖ്യ​മ​ന്ത്രി മ​ണി​ക് സാ​ഹ ഡി.​ജി.​പി അ​മി​താ​ഭ് ര​ഞ്ജ​നു​മാ​യി സം​സാ​രി​ച്ച​താ​യും രാ​ഷ്ട്രീ​യം പ​രി​ഗ​ണി​ക്കാ​തെ പ്ര​തി​ക​ളെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്യാ​ൻ നി​ർ​ദേ​ശി​ച്ച​താ​യും ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ൻ പ​റ​ഞ്ഞു. ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ൽ സം​ഘ​ത്തി​ലെ എ​ട്ട് അം​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ ആ​ർ​ക്കും പ​രി​ക്കേ​റ്റി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും മൂ​ന്നു വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ ത​ക​ർ​ത്ത​താ​യും പൊ​ലീ​സ് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *