വി​ഷപ​ഴം ക​ഴി​ച്ച കു​ട്ടി​ക​ൾ​ക്ക് ശാ​രീ​രി​ക അ​സ്വ​സ്ഥ​ത

 

ഉ​ന: ഹി​മാ​ച​ൽ​പ്ര​ദേ​ശി​ൽ വി​ഷ​പ​ഴം ക​ഴി​ച്ച 12 കു​ട്ടി​ക​ൾ​ക്ക് ശാ​രീ​രി​ക അ​സ്വ​സ്ഥ​ത. ഉ​ന ജി​ല്ല​യി​ലെ ലാ​ൽ​സിം​ഗി ഗ്രാ​മ​ത്തി​ലാ​ണ് സം​ഭ​വം നടന്നത്. ഛർ​ദി​യും വ​യ​റു​വേ​ദ​ന​യും അ​നു​ഭ​വ​പ്പെ​ട്ട കു​ട്ടി​ക​ളെ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പ്ര​വേ​ശി​പ്പി​ച്ചു. അ​തി​ഥി തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളു​ടെ മ​ക്ക​ളാ​ണ് പ​ഴം ക​ഴി​ച്ച​ത്. മാ​താ​പി​താ​ക്ക​ൾ ജോ​ലി​ക്ക് പോ​യ സ​മ​യം സ​മീ​പ​ത്തെ വ​ന​പ്ര​ദേ​ശ​ത്ത് പോ​യ മൂ​ന്നി​നും ഒ​മ്പ​തി​നും ഇ​ട​യി​ൽ പ്രാ​യ​മു​ള്ള കു​ട്ടി​ക​ളാ​ണ് പ​ഴം ക​ഴി​ച്ച​ത്. ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ​ത്തി​ച്ച​പ്പോ​ൾ കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ ആ​രോ​ഗ്യ​നി​ല ഗു​രു​ത​ര​മാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും നി​ല​വി​ൽ ആ​രോ​ഗ്യം തൃ​പ്തി​ക​ര​മാ​ണെ​ന്നും ആ​ശു​പ​ത്രി അ​ധി​കൃ​ത​ർ അ​റി​യി​ച്ചു. സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ ഉ​ന പോ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *